🚀 ยินดีต้อนรับสู่เว็บไซต์ของเรา! 🏨 สหกรณ์ออมทรัพย์ครูน่าน จำกัด เป็นองค์กรที่บริหารจัดการเพื่อสมาชิก ด้วยความโปร่งใส 💡 บริการประทับใจ 💥 เทคโนโลยีทันสมัย 💻 ยึดหลักประชาธิปไตย 📊 ใส่ใจด้านสวัสดิการ 🚀 🕐 เปิดทำการ วันจันทร์ - วันศุกร์ เวลา 08.30 - 16.30 น.

ประกาศสอบราคาจ้างเหมาตกแต่งภูมิทัศน์รอบอาคารสำนักงานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูน่าน จำกัด แห่งใหม่ และจัดทำระบบน้ำบาดาล 2562 ซื้อเอกสารสอบราคา 22 ก.พ. – 3 มี.ค. 2562

ด้วยสหกรณ์ออมทรัพย์ครูน่าน จำกัด มีความประสงค์จะสอบราคาจ้างเหมาตกแต่งภูมิทัศน์และจัดทำระบบน้ำบาดาลสำนักงานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูน่าน จำกัด

ราคากลางของงานในการสอบราคาจ้างเหมาตกแต่งภูมิทัศน์และจัดทำระบบน้ำบาดาล สำนักงานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูน่าน จำกัด ต.ผาสิงห์ อ.เมืองน่าน จ.น่าน ครั้งนี้ เป็นเงินทั้งสิ้น 997,170 บาท
( เก้าแสนเก้าหมื่นเจ็ดพันหนึ่งร้อยเจ็ดสิบบาทถ้วน )

กำหนดดูสถานที่ติดตั้งและรับฟังคำชี้แจงรายละเอียดเพิ่มเติม ในวันที่ 1 มีนาคม 2562 ระหว่างเวลา 13.00 น. ถึงเวลา 14.00 น.

กำหนดยื่นซองสอบราคา ในวันที่ 4 มีนาคม 2562 ระหว่างเวลา 09.00 น. ถึง 12.00 น. ณ สหกรณ์ออมทรัพย์ครูน่าน จำกัด และกำหนดเปิดซองสอบราคา ในวันที่ 4 มีนาคม 2562 ตั้งแต่เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป

ผู้สนใจติดต่อขอซื้อเอกสารสอบราคาในราคาชุดละ 3,000 บาท ( สามพันบาทถ้วน ) ได้ที่สหกรณ์ออมทรัพย์ครูน่าน จำกัด ระหว่างวันที่ 22 กุมภาพันธ์ – 3 มีนาคม 2562 หรือสอบถามทางโทรศัพท์หมายเลข 054-710233 ในวันและเวลาราชการ

รายละเอียดอื่นๆ ตามไฟล์เอกสารแนบ